Trang chủBếp Điện Từ KaffBếp Từ Kaff Bếp Từ Kaff KF-SQ520HID
Previous product
Quay lại Cửa hàng
Next product
-30%
Click xem ảnh lớn hơn
Bếp Từ Kaff KF-SQ520HID
30.800.000 ₫ Giá gốc là: 30.800.000 ₫.21.560.000 ₫Giá hiện tại là: 21.560.000 ₫.
Mô tả bếp từ Kaff KF-SQ520HID
Mô tả
Bếp từ Kaff 3 bếp hình vuông Kaff KF-SQ520HID nhập khẩu từ CHLB Đức, kiểu dáng sang trọng, hiện đại, tổng công suất 7400W,  bảo hành dài hạn đến 7 năm. Bếp từ 3 bếp KAFF KF-SQ520HID là dòng bếp 3 từ thông minh thế hệ mới nhất hiện nay của tập đoàn KAFF, đánh dấu sự hợp tác nâng tầm chiến lược giữa Tập Đoàn KAFF Germany và Tập Đoàn E.G.O nổi tiếng của Đức.
1. Thông tin chi tiết bếp từ Kaff KF-SQ520HID
• Công nghệ biến tần INVETER tiết kiệm 40% điện năng
• Hẹn giờ 99 phút
2. Thông số kỹ thuật bếp 3 từ Kaff KF-SQ520HID
• Công suất bếp: 2300W x 2300W x 2800W (Booster 3700W x 3700W x 4200W)
• Nguồn điện: 220V – 240V AC / 50-60Hz
• Kích thước mặt kính: 610×520 mm
• Kích thước khoét đá: 570x490mm
bếp từ Kaff KF-SQ520HID
Bếp từ Kaff KF-SQ520HID – Made in Germany là mẫu bếp từ Kaff vuông 3 bếp mới nhất hiện nay
bếp từ Kaff KF-SQ520HID
Kích thước bếp từ Kaff KF-SQ520HID
Sản phẩm tương tự
-25%
Thêm vào giỏ hàng
Xem nhanh
Đóng
BẾP DOMINO ĐIỆN KF-330DC
7.680.000 ₫ Giá gốc là: 7.680.000 ₫.5.760.000 ₫Giá hiện tại là: 5.760.000 ₫.
-20%
Thêm vào giỏ hàng
Xem nhanh
Đóng
Bếp Điện Từ Kaff KF- 073IC
-36%